»»XTeen««»»B3««
»»Xteen««»»B3««
Chào mừng các bạn đến với diễn đàn của lớp 11B3 trường THPT chuyên Thoại Ngọc Hầu. Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ khi tham gia diễn đàn. Hãy là mem của 4rum để cùng khám phá 4rum nhé ^^

Thân
Admin »»XTeen««»»B3««

Join the forum, it's quick and easy

»»XTeen««»»B3««
»»Xteen««»»B3««
Chào mừng các bạn đến với diễn đàn của lớp 11B3 trường THPT chuyên Thoại Ngọc Hầu. Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ khi tham gia diễn đàn. Hãy là mem của 4rum để cùng khám phá 4rum nhé ^^

Thân
Admin »»XTeen««»»B3««

»»XTeen««»»B3««
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
»»XTeen««»»B3««

4rum of teen B3

You are not connected. Please login or register

Bảng kiểm điểm của dân chuyên lý

3 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Ball

Ball
Sáng Lập Viên
Sáng Lập Viên

Kính gởi thầy giáo chủ nhiệm
Hôm wa, trong giờ ra chơi, giữa em và bạn K đã xảy ra mâu thuẩn trong lớp học, sự việc cụ thể như sau. Vì vung tay quá mạnh nên lực quán tính đã khiến cây bút mực của bạn K rơi về phía em. Vì cường độ và tần số âm thanh của giờ ra chơi quá cao. em đã không nghe được lời xin lỗi từ bạn K, nên em dùng một lực xấp xỉ 500N tác dụng vào bạn ấy trong khoảng thời gian 0.5s.Đáng lí, vì xung của lực bằng độ biến thiên động lực, K phải lui về phía sau, nhưng do thân hình bạn ấy quá vạm vỡ, nên phản lực đã triệt tiêu hết 500N lực của em. Chẳng những thế, theo định luật của Newton, lực không tự mất đi mà truyền từ dạng này sang dạng khác, em kòn bị dội lại, bật vô tường, mà tường lại đứng yên nên em lãnh đủ hậu quả! Không chịu thua em liền sử dụng "Định luật Húc" với âm mưu lấy lại thế thượng phong. Nhưng với lợi thế thân hình, lực của em tác dụng vẫn nhỏ hơn lực cản từ cơ thể bạn ấy. Tiếp đó, bạn ấy đã liên tiếp áp dụng quy tắc bàn tay phải, bàn tay trái với em, khiến em hoa mắt, không kòn xác định được phương hướng. Thật ra, cũng tại em sáng nay không ăn sáng nên lực tạo ra hơi bị yếu. Đến lúc này em phải áp dụng " Định luật bảo toàn tính mạng" và cắm đầu chạy. Nhưng không kịp, ngay lúc đó, thầy giám thị đi ngang, tóm gọn em và K! binhsua50
Trên đây là bản tường trình của em về vụ việc sáng nay. Kính mong nhận được sự tha thứ của thầy và nhà trường! Em xjn hứa từ nay sẽ không bao giờ " tác động lực" lên bạn bè cùng lớp. Em xjn chân thành cảm ơn thầy binhsua8

https://xteenb3.forumvi.net

pink_pig

Ma mới
Ma mới

[b][i]Chèn, hay ngen^^, mắc kừi wá binhsua47

BuBi

Điều Hành chuyên mục
Điều Hành chuyên mục

binhsua47

http://blogcuabubi.tk

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]